B2.106, Lô 10X - Khu đô thị Nam Hòa Xuân |Sàn Đất Nền Hòa Xuân

12/05/2026  |  15

    Nam Hoà Xuân

    • Loại hình bất động sản Đất nền
    • Diện tích 127
    • Giá / m2 ~55,12 Triệu
    • Đường 7m5
    • Hướng Tây Nam
    • Block B2.106
    • 10x

    Mô tả chi tiết

    [B2.106 Nam Hòa Xuân]: View công viên – Đất "thở", 127m² cực rộng, sổ sẵn.

    • Vị trí: Block B2.106 (Khu đô thị Nam Hòa Xuân).
    • Diện tích: 127m² (Ngang hơn 5m – Dài hơn 25m). Đất rộng vượt chuẩn.
    • Đường: 7m5 (Lề mỗi bên 4m). Xe hơi quay đầu thoải mái.
    • Hướng: Tây Nam (View trực diện công viên).
    • Pháp lý: Sổ đỏ cầm tay. Công chứng trong ngày.
    • Giá: 7 tỷ (Làm việc chính chủ, chốt nhanh cho khách thiện chí).

    Điểm nhấn thực tế:

    • Tầm nhìn "độc bản": Đối diện công viên cây xanh. Không bao giờ bị chắn tầm mắt.
    • Đất "biết thở": Với 127m², anh chị dư chỗ làm sân vườn, hồ cá hoặc garage rộng.
    • Vị trí chiến lược: Gần trục đường lớn. Giao thông thông suốt. Một bước ra phố.
    • Nội tại: Lô sạch. Không dính cống, không dính trụ. Đất vuông vức, "sạch mắt" đúng nghĩa.

    Đa số đất Nam Hòa Xuân chỉ 100m². Lô này 127m². Đó là sự khác biệt giữa "đủ ở" và "vương giả". Thêm 27m² là thêm một khoảng trời riêng. Làm gì cũng dễ. Ở hay kinh doanh đều "thoát".

    Nhiều người nghe hướng Tây Nam thì ngại nắng. Nhưng em nói thật, quan trọng là cái View. Đối diện là công viên cây xanh. Gió lùa đối lưu cực mạnh. Mở cửa ra là thấy màu xanh, không phải thấy tường nhà đối diện. Sáng tập thể dục, chiều dắt con ra chơi. Đó là giá trị sống, không phải chỉ là mét vuông đất.

    Xem thêm

    Bấm xem vị trí thực tế

     

    Xem hướng có hợp tuổi với bạn không?

    Các chuyên viên tư vấn khác

    Các bất động sản cùng dự án

    XEM BẢN ĐỒ

    0901 266 199

    zalo mess tell